Linux-PAM - en to ml translation catalogue (74 entries)

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: New %s password:
ml: പുതിയ %s അടയാളവാക്ക്:

en: New password:
ml: പുതിയ അടയാളവാക്ക്:

en: Retype new %s password:
ml: വീണ്ടും %s അടയാളവാക്ക് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക:

en: Retype new password:
ml: വീണ്ടും അടയാളവാക്ക് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക:

en: Sorry, passwords do not match.
ml: ക്ഷമിക്കണം, അടയാളവാക്കുകള്‍ തമ്മില്‍ ചേരുന്നില്ല.

en: Retype %s
ml: %s വീണ്ടും ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: login:
ml: ലോഗിന്‍:

en: Success
ml: വിജയിച്ചു

en: Critical error - immediate abort
ml: ഗുരുതരമായ പിശക് - ഉടന്‍ അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Failed to load module
ml: മൊഡ്യൂള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Symbol not found
ml: ചിഹ്നം ലഭ്യമായില്ല

en: Error in service module
ml: സര്‍വീസ് മൊഡ്യൂളില്‍ പിഴവ്

en: System error
ml: സിസ്റ്റമില്‍ പിഴവ്

en: Memory buffer error
ml: മെമ്മറി ബഫറില്‍ പിശക്

en: Permission denied
ml: പ്രവേശനം അനുവദിക്കുന്നതല്ല

en: Authentication failure
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Insufficient credentials to access authentication data
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് മതിയായ ഡേറ്റാ ലഭ്യമാല്ല

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
ml: ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുന്ന സര്‍വീസിന്, ആവശ്യമുളള വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: User not known to the underlying authentication module
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ മൊഡ്യൂളില്‍ ഉപയോക്താവു് ലഭ്യമല്ല

en: Have exhausted maximum number of retries for service
ml: സര്‍വീസ് ഇനി ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നതല്ല

en: Authentication token is no longer valid; new one required
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ടോക്കന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു; പുതിയത് നല്‍കുക

en: User account has expired
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൌണ്ടിന്റെ കാലാവധി അവസാനിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സെഷന് ആവശ്യമുളള എന്‍ട്രി ഉണ്ടാക്കുവാനോ നീക്കുവാനോ സാധ്യമാകുന്നല്ല

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ സര്‍വീസിന് ഉപയോക്താവിന്റെ വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: User credentials expired
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ കാലാവധി അവസാനിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Failure setting user credentials
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ക്രമികരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: No module specific data is present
ml: മൊഡ്യൂള്‍ അനുസരിച്ചുളള ഡേറ്റ ലഭ്യമല്ല

en: Bad item passed to pam_*_item()
ml: pam_*_item()-ലേക്ക് തെറ്റായ വസ്തു നല്‍കിയിരിക്കുന്നു

en: Conversation error
ml: സംവാദത്തിലുളള പിശക്

en: Authentication token manipulation error
ml: ഓഫന്റിക്കേഷന്‍ ടോക്കന്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Authentication information cannot be recovered
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ വിവരം വീണ്ടെടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Authentication token lock busy
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ടോക്കന്‍ ലോക്ക് ഉപയോഗത്തിലാണ്

en: Authentication token aging disabled
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ടോക്കന്‍ ഏജിങ് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണ്

en: Failed preliminary check by password service
ml: അടയാളവാക്ക് സര്‍വീസിന്റെ  ആദ്യത്തെ പരിശോധന പരാജയപ്പെട്ടു

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
ml: തിരികെ നല്‍കുന്ന മൂല്ല്യം PAM ഡിസ്പാച്ച് അവഗണിക്കേണ്ടതാകുന്നു

en: Module is unknown
ml: മൊഡ്യൂള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Authentication token expired
ml: ഓഥന്റിക്കേഷന്‍ ടോക്കന്റെ കാലാവധി അവസാനിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Conversation is waiting for event
ml: സംവാദം ഒരു ഇവന്റിനായി കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Application needs to call libpam again
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്ക് വീണ്ടും libpam ആവശ്യമുണ്ട്

en: Unknown PAM error
ml: അപരിചിതമായ PAM പിശക്

en: ...Time is running out...
ml: ...സമയപരിധി അവസാനിക്കുന്നു...

en: ...Sorry, your time is up!
ml: ...ക്ഷമിക്കണം, നിങ്ങളുടെ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു!

en: erroneous conversation (%d)
ml: തെറ്റായ സംവാദം (%d)

en: %s failed: exit code %d
ml: %s പരാ‍ജയപ്പെട്ടു: %d എന്ന കോഡില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: %s failed: caught signal %d%s
ml: %s പരാ‍ജയപ്പെട്ടു: %d%s സിഗ്നല്‍ ലഭ്യമായിരിക്കുന്നു

en: %s failed: unknown status 0x%x
ml: %s പരാ‍ജയപ്പെട്ടു: അപരിചിതമായ 0x%x നിലവാരം

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
ml:  %.*s-ല്‍ നിന്നും

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
ml:  %.*s-ല്‍

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
ml: അവസാനം ലോഗിന്‍ ചെയ്തത്:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
ml: നിങ്ങളുടെ പുതിയ അക്കൌണ്ടിലേക്ക് സ്വാഗതം!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
ml: അവസാനം ലോഗിന്‍ ചെയ്തതു് പരാജയപ്പെട്ടു:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
ml[0]: ശരിയായി അവസാനം ലോഗിന്‍ ചെയ്ത ശേഷം %d തവണ ലോഗിന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.
ml[1]: ശരിയായി അവസാനം ലോഗിന്‍ ചെയ്ത ശേഷം %d തവണ ലോഗിന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
ml: ശരിയായി അവസാനം ലോഗിന്‍ ചെയ്ത ശേഷം %d തവണ ലോഗിന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: You have new mail.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് പുതിയ മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: You have old mail.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് പഴയ മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: You have mail.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: You have no mail in folder %s.
ml: %s ഫോള്‍ഡറില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് മെയില്‍ ഇല്ല.

en: You have new mail in folder %s.
ml: %s ഫോള്‍ഡറില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് പുതിയ മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: You have old mail in folder %s.
ml: %s ഫോള്‍ഡറില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് പഴയ മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: You have mail in folder %s.
ml: %s ഫോള്‍ഡറില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് മെയില്‍ ഉണ്ട്.

en: Creating directory '%s'.
ml: '%s' ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുന്നു.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
ml: %s ഡയറക്ടറി ഉണ്ടാക്കുവാനും ആരംഭിക്കുവാനും സാധ്യമായില്ല.

en: Password has been already used. Choose another.
ml: അടയാളവാക്ക് നിലവില്‍ ഉപയോഗിത്തിലുള്ളതാണ്. മറ്റൊന്ന് നല്‍കുക.

en: Password has been already used.
ml: രഹസ്യവാക്ക് നിലവില്‍ ഉപയോഗിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Would you like to enter a different role or level?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മറ്റൊരു ജോലി അല്ലെങ്കില്‍ നില നല്‍കണമോ?

en: role:
ml: ജോലി:

en: level:
ml: നില:

en: failed to initialize PAM
ml: PAM ആരംഭിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: failed to pam_set_item()
ml: pam_set_item() ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം

en: login: failure forking: %m
ml: login: ഫോര്‍ക്ക് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം: %m

en: NIS password could not be changed.
ml: NIS അടയാളവാക്ക് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്നില്ല.

en: You must choose a shorter password.
ml: നിങ്ങൾ ഒരു ഹ്രസ്വ പാസ്‌വേഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കണം.

en: Changing password for %s.
ml: %s-നുളള അടയാളവാക്ക് മാറ്റുന്നു.
