Linux-PAM - en to te translation catalogue (73 entries)

en: Password:
te: సంకేతపదము:

en: New %s password:
te: కొత్త %s సంకేతపదము:

en: New password:
te: కొత్త సంకేతపదము:

en: Retype new %s password:
te: కొత్త %s సంకేతపదమును మరలాటైపుచేయుము:

en: Retype new password:
te: కొత్త సంకేతపదమును మరలాటైపుచేయుము:

en: Sorry, passwords do not match.
te: క్షమించాలి, సంకేతపదము సరిపోలలేదు.

en: Retype %s
te: తిరిగిటైపుచేయి %s

en: login:
te: లాగిన్:

en: Success
te: సఫలం

en: Critical error - immediate abort
te: సంక్లిష్ట దోషము - తక్షణ యెబార్టు

en: Failed to load module
te: మాడ్యూల్ లోడుచేయుటకు విఫలమైంది

en: Symbol not found
te: చిహ్నము కనబడలేదు

en: Error in service module
te: సేవా మాడ్యూల్‌నందు దోషము

en: System error
te: సిస్టమ్ దోషము

en: Memory buffer error
te: మెమొరీ బఫర్ దోషము

en: Permission denied
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: Authentication failure
te: దృవీకరణ వైఫల్యము

en: Insufficient credentials to access authentication data
te: దృవీకరణ డాటాను యాక్సిస్ చేయుటకు సరిపోని ఆనవాళ్ళు

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
te: దృవీకరణ సేవ దృవీకరణ సమాచారమును వెలికితీయలేక పోయింది

en: User not known to the underlying authentication module
te: క్రిందనవున్న దృవీకరణ మాడ్యూల్‌కు వినియోగదారి తెలియదు

en: Have exhausted maximum number of retries for service
te: సేవకొరకు గరిష్ట సంఖ్యలో పునఃప్రయత్నాలను కలిగివుంది

en: Authentication token is no longer valid; new one required
te: దృవీకరణ టోకెన్ అవసరములేదు, కొత్తది అవసరము

en: User account has expired
te: వినియోగదారి ఖాతా కాలముతీరినది

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
te: తెలుపబడి సెషన్‌కు యెటువంటి ప్రవేశమును చెయలేవు/తొలగించలేవు

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
te: దృవీకరణ సేవ వినియోగదారి ఆనవాళ్ళను వెలికితీయలేదు

en: User credentials expired
te: వినియోగదారి ఆనవాళ్ళు కాలముతీరినవి

en: Failure setting user credentials
te: వినియోగదారి ఆనవాళ్ళను అమర్చుటలో విఫలము

en: No module specific data is present
te: మాడ్యూల్ ప్రత్యేకమైన డాటాలేదు

en: Bad item passed to pam_*_item()
te: pam_*_item() ద్వారా చెడ్డఅంశము వెళ్ళింది

en: Conversation error
te: సంభాషణా దోషము

en: Authentication token manipulation error
te: దృవీకరణ టోకెన్ మానిప్యులేషన్ దోషము

en: Authentication information cannot be recovered
te: దృవీకరణ సమాచారము తిరిగిపొందబడదు

en: Authentication token lock busy
te: దృవీకరణ టోకెన్ లాక్ బ్యుజీగావుంది

en: Authentication token aging disabled
te: దృవీకరణ టోకెన్ యేజింగ్ అచేతనమైంది

en: Failed preliminary check by password service
te: సంకేతపదము సేవద్వారా ప్రాధమిక పరిశీలన విఫలమైంది

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
te: తిరిగియిచ్చు విలువ PAM పంపిణీచేత వదిలివేయబడాలి

en: Module is unknown
te: మాడ్యూల్ తెలియనిది

en: Authentication token expired
te: దృవీకరణ టోకెన్ కాలముతీరినది

en: Conversation is waiting for event
te: సంభాషణ ఘటనకొరకు వేచివుంది

en: Application needs to call libpam again
te: libpamను అనువర్తనము మరలా కాల్‌చేయవలసివుంది

en: Unknown PAM error
te: తెలియని PAM దోషము

en: ...Time is running out...
te: ...సమయం అయిపోతోంది...

en: ...Sorry, your time is up!
te: ...క్షమించాలి, మీ సమయం అయిపోయింది!

en: erroneous conversation (%d)
te: తప్పుడు సంభాషణలు (%d)

en: %s failed: exit code %d
te: %s విఫలమైంది: బహిష్కరణ కోడ్ %d

en: %s failed: caught signal %d%s
te: %s విఫలమైంది: సంకేతము %d%s పొదింది

en: %s failed: unknown status 0x%x
te: %s విఫలమైంది: తెలియని స్థితి 0x%x

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
te:  %.*s నుండి

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
te:  %.*s పైన

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
te: చివరి లాగిన్:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
te: మీ కొత్త ఖాతాకు స్వాగతము!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
te: చివరిగా విఫలమైన లాగిన్:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
te[0]: చివరి సమర్ధవంతపు లాగిన్‌నుండి ఆక్కడ %d విఫల లాగిన్ ప్రయత్నం వుంది.
te[1]: చివరి సమర్ధవంతపు లాగిన్‌నుండి ఆక్కడ %d విఫల లాగిన్ ప్రయత్నాలు వున్నాయి.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
te: చివరి సమర్ధవంతపు లాగిన్‌నుండి ఆక్కడ %d విఫల లాగిన్ ప్రయత్నాలు వున్నాయి.

en: You have new mail.
te: మీరు కొత్త మెయిల్ కలిగివున్నారు.

en: You have old mail.
te: మీరు పాత మెయిల్ కలిగివున్నారు.

en: You have mail.
te: మీరు మెయిల్ కలిగివున్నారు.

en: You have no mail in folder %s.
te: మీరు ఫోల్డరు %sనందు యెటువంటి మెయిల్ కలిగిలేరు.

en: You have new mail in folder %s.
te: మీరు ఫోల్డరు %sనందు కొత్త మెయిల్‌ను కలిగివున్నారు.

en: You have old mail in folder %s.
te: మీరు ఫోల్డరు %sనందు పాతమెయిల్‌ను కలిగివున్నారు.

en: You have mail in folder %s.
te: మీరు ఫోల్డరు %sనందు మెయిల్‌ను కలిగివున్నారు.

en: Creating directory '%s'.
te: డెరెక్టరీ '%s' సృష్టించుట.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
te: డైరెక్టరీ %sను సృష్టించలేక పోయింది మరియు సిద్దీకరించలేక పోయింది.

en: Password has been already used. Choose another.
te: సంకేతపదము యిప్పటికే వుపయోగించబడింది. మరియొకదానిని యెంచుకొనుము.

en: Password has been already used.
te: సంకేతపదము యిప్పటికే వుపయోగించబడింది.

en: Would you like to enter a different role or level?
te: మీరు విభిన్న పాత్రను లేదా స్థాయిని ప్రవేశపెడదామని అనుకుంటున్నారా?

en: role:
te: పాత్ర:

en: level:
te: స్థాయి:

en: failed to initialize PAM
te: PAM సిద్దముచేయుటలో విఫలమైంది

en: failed to pam_set_item()
te: pam_set_item() విఫలమైంది

en: NIS password could not be changed.
te: NIS సంకేతపదము మార్చబడ లేకపోయింది.

en: You must choose a shorter password.
te: మీరు తప్పనిసరిగా తక్కువ పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంచుకోవాలి.

en: Changing password for %s.
te: %s కొరకు సంకేతపదమును మార్చుతోంది
