Linux-PAM - en to vi translation catalogue (73 entries)

en: Password:
vi: Mật khẩu :

en: New %s password:
vi: Mật khẩu %s mới:

en: New password:
vi: Mật khẩu mới:

en: Retype new %s password:
vi: Nhập lại mật khẩu %s mới:

en: Retype new password:
vi: Nhập lại mật khẩu mới:

en: Sorry, passwords do not match.
vi: Xin lỗi, mật khẩu không khớp.

en: Retype %s
vi: Nhập lại %s

en: login:
vi: Đăng nhập:

en: Success
vi: Thành công

en: Critical error - immediate abort
vi: Lỗi nghiêm trọng - hủy bỏ ngay

en: Failed to load module
vi: Không thể nạp mô-đun

en: Symbol not found
vi: Không tìm thấy biểu tượng

en: Error in service module
vi: Lỗi trong mô-đun dịch vụ

en: System error
vi: Lỗi hệ thống

en: Memory buffer error
vi: Lỗi bộ nhớ đệm

en: Permission denied
vi: Không có đủ quyền thực hiện

en: Authentication failure
vi: Xác thực thất bại

en: Insufficient credentials to access authentication data
vi: Không đủ quyền uỷ nhiệm để truy cập dữ liệu xác thực

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
vi: Dịch vụ chứng thực không thể lấy các thông tin xác thực

en: User not known to the underlying authentication module
vi: Người dùng chưa biết đến mô-đun xác thực tiềm ẩn

en: Have exhausted maximum number of retries for service
vi: Đã hết số lần thử lại tối đa cho dịch vụ

en: Authentication token is no longer valid; new one required
vi: Dấu hiệu xác thực không còn hiệu lực; yêu cầu dấu hiệu xác thực mới

en: User account has expired
vi: Tài khoản người dùng đã hết hiệu lực

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
vi: Không thể thực hiện hoặc loại bỏ một mục nhập cho phiên định

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
vi: Dịch vụ chứng thực không thể lấy các chứng chỉ người dùng

en: User credentials expired
vi: Hết hạn ủy nhiệm người dùng

en: Failure setting user credentials
vi: Cài đặt ủy nhiệm người dùng thất bại

en: No module specific data is present
vi: Hiện tại không có mô-đun dữ liệu

en: Bad item passed to pam_*_item()
vi: Tình trạng hàng được thông qua để pam_ * _item ()

en: Conversation error
vi: Lỗi giao tiếp

en: Authentication token manipulation error
vi: Thao tác xác thực token lỗi

en: Authentication information cannot be recovered
vi: Xác thực thông tin không thể được phục hồi

en: Authentication token lock busy
vi: authentication token lock busy

en: Authentication token aging disabled
vi: xác thực token già tàn tật

en: Failed preliminary check by password service
vi: Không thành công sơ bộ kiểm tra bằng mật khẩu dịch vụ

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
vi: Giá trị trả về phải được bỏ qua bởi PAM công văn

en: Module is unknown
vi: chưa biết mô-đun

en: Authentication token expired
vi: Hết hạn xác thực

en: Conversation is waiting for event
vi: Giao tiếp đang chờ kết quả

en: Application needs to call libpam again
vi: Ứng dụng cần gọi libpam lần nữa

en: Unknown PAM error
vi: Không biết lỗi PAM

en: ...Time is running out...
vi: ...Thời gian đang dần hết...

en: ...Sorry, your time is up!
vi: ...Xin lỗi, đã hết thời gian!

en: erroneous conversation (%d)
vi: hội thoại sai (%d)

en: %s failed: exit code %d
vi: %s thất bại: lối ra mã %d

en: %s failed: caught signal %d%s
vi: %s thất bại: bắt tín hiệu %d%s

en: %s failed: unknown status 0x%x
vi: %s thất bại: không rõ tình trạng 0x%x

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
vi:  từ %.*s

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
vi:  trên %.*s

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
vi: Lần đăng nhập:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
vi: Chào mừng bạn đến tài khoản mới của bạn!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
vi: Lần đăng nhập thất bại trước:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
vi[0]: Đã có %d lần đăng nhập thất bại kể từ lần đăng nhập thành công trước đó.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
vi: Có %d lần đăng nhập không thành công kể từ lần đăng nhập thành công trước.

en: You have new mail.
vi: Bạn có thư mới.

en: You have old mail.
vi: Bạn có thư cũ.

en: You have mail.
vi: Bạn có thư.

en: You have no mail in folder %s.
vi: Bạn không có thư trong thư mục %s.

en: You have new mail in folder %s.
vi: Bạn có thư mới trong thư mục %s.

en: You have old mail in folder %s.
vi: Bạn có thư cũ trong thư mục %s.

en: You have mail in folder %s.
vi: Bạn có thư trong thư mục %s.

en: Creating directory '%s'.
vi: Tạo thư mục '%s'.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
vi: Không thể khởi tạo thư mục '%s'.

en: Password has been already used. Choose another.
vi: Mật khẩu đã được dùng. Hãy chọn mật khẩu khác.

en: Would you like to enter a different role or level?
vi: Bạn có muốn nhập một vai trò khác nhau hoặc cấp?

en: role:
vi: Vai trò:

en: level:
vi: trình độ:

en: failed to initialize PAM
vi: không thể khởi tạo PAM

en: failed to pam_set_item()
vi: không pam_set_item ()

en: login: failure forking: %m
vi: đăng nhập: thất bại forking: %m

en: NIS password could not be changed.
vi: NIS mật khẩu không thể được thay đổi.

en: You must choose a shorter password.
vi: Bạn phải chọn một mật khẩu ngắn hơn.

en: Changing password for %s.
vi: Thay đổi mật khẩu cho %s.
