grub 2.04-pre1 - en to lg translation catalogue (84 entries)

en: error: %s.
lg: kiremya: %s.

en: out of memory
lg: ggwanika lijjudde

note: TRANSLATORS: "embed" is a verb (command description).  "
en: FILE
lg: FAYIRO

en: Boot an operating system.
lg: Koleezayo sisitemu.

en: Show the contents of a file.
lg: Laga ebiri mu fayiro.

en: The files are identical.
lg: Fayiro ze zimu.

en: FILE1 FILE2
lg: FAYIRO1 FAYIRO2

en: [[year-]month-day] [hour:minute[:second]]
lg: [[mwaaka-]mweezi-lunaku] [saawa:dakiika[:sikonda]]

en: [-e|-n] STRING
lg: [-e|-n] KIGAMBO

en: STRING ...
lg: KIGAMBO ...

en: OPTIONS FILE
lg: BUWAYIRO FAYIRO

en: %s: OK
lg: %s: KALE

en: [-c FILE [-p PREFIX]] [FILE1 [FILE2 ...]]
lg: [-c FAYIRO [-p KAKULEMBEKKEREZA]] [FAYIRO1 [FAYIRO2 ...]]

en: [OPTIONS] DISK
lg: [BUWAYIRO] DISIKI

en: Usage:
lg: Enkozesa entuufu eri:

en: [PATTERN ...]
lg: [EKINOONYEZEBWA ...]

en: [OPTIONS] FILE_OR_DEVICE
lg: [BUWAYIRO] FAYIERO_OBA_KYUMA

en: BYTE:BIT
lg: BAYITI:BBITI

en: can't find command `%s'
lg: ekiragiro `%s' kimbuze

en: Enter password:
lg: Wandika ekyama kyo

en: FILE [ARG ...]
lg: FAYIRO [AGUMENTI ...]

en: [--md5] PASSWD [FILE]
lg: [--md5] KASUMULUZO [FAYIRO]

en: [-f FILE]
lg: [-f FAYIRO]

en: [-l|-h|-a] [FILE ...]
lg: [-f FAYIRO]

en: STRING
lg: KIGAMBO

en: BLOCK
lg: BULOKA

en: Exit from GRUB.
lg: Mala GRUB.

en: PARTITION COMMANDS
lg: KIBONDO BIRAGIRO

en: DEVICE
lg: KYUMA

en: NUMBER_OF_SECONDS
lg: BUNGI_BWA_SIKONDA

en: EXPRESSION ]
lg: MBOOZI ]

en: EXPRESSION
lg: MBOOZI

en: COMMAND [ARGS]
lg: KIRAGIRO [AGUMENTI]

en: FILE...
lg: FAYIRO...

en: [-h|-p|-r] [FILE]
lg: [-h|-p|-r] [FAYIRO]

en: Press enter to boot the selected OS, `e' to edit the commands before booting or `c' for a command-line. ESC to return previous menu.
lg: Nyiga 'Enter' okukoleeza sistemu gy'olonze. Nyiga 'e' okukyusa mu biragiro ebikoleeza. Nyiga 'ESC' okudda ku menyu eyakuleese wano.

en: Press enter to boot the selected OS, `e' to edit the commands before booting or `c' for a command-line.
lg: Nyiga 'Enter' okukoleeza sistemu gy'olonze. Nyiga 'e' okukyusa mu biragiro ebikoleeza. Nyiga 'c' okufuna ekiwandikiro ekya GRUB.

en: enter: boot, `e': options, `c': cmd-line
lg: 'Enter': kukoleeza, 'e': kuwandika buwayiro, 'c': ofuna kiwandikiro kya GRUB

en: The highlighted entry will be executed automatically in %ds.
lg: Ekitangaazidwa mu lukalala kye kinaakoleeezebwa mu sikonda %d okuva kati.

note: TRANSLATORS:  's' stands for seconds. It's a standalone timeout notification. Please use the short form in your language.
en: %ds remaining.
lg: Wasigadde sikonda %d.

note: TRANSLATORS:  's' stands for seconds. It's a standalone timeout notification. Please use the shortest form available in you language.
en: %ds
lg: sikonda %d

en: GRUB Boot Menu
lg: Menyu eya GRUB

en: DEVICE_NAME
lg: LINNYA_LYA_KYUMA

en: Sunday
lg: Sabbiiti

en: Monday
lg: Balaza

en: Tuesday
lg: Lwakubiri

en: Wednesday
lg: Lwakusatu

en: Thursday
lg: Lwakuna

en: Friday
lg: Lwakutaano

en: Saturday
lg: Lwamukaaga

en: [--force|--bpb] FILE
lg: [--force|--bpb] FAYIRO

en: FILE [ARGS...]
lg: FAYIRO [AGUMENTI...]

en: Enter username:
lg: Wandika lyamukozesa

en: Possible commands are:
lg: Ebiragiro ebitandika n'ekyo bye bino:

en: Possible devices are:
lg: Ebyuma ku kompyuta yo ebitandika n'ekyo bye bino:

en: Possible files are:
lg: Amannya aga fayiro agatandika n'ekyo ge gano:

en: Possible partitions are:
lg: Amannya g'ebibondo agatandika n'ekyo ge gano:

en: Possible arguments are:
lg: Agumenti ezitandika n'ekyo ze zino:

note: TRANSLATORS: this message is used if none of above matches. This shouldn't happen but please use the general term for "thing" or "object".
en: Possible things are:
lg: Ebitandika n'ekyo bye bino:

en: GNU GRUB  version %s
lg: GNU GRUB oluwandika %s

en: ESC at any time exits.
lg: Wonna w'oyagalira okuva mu kiwandikiro kino, nyiga ppeesa erya ESC.

en: Enter normal mode.
lg: Tandika enkola eya bulijjo.

en: Exit from normal mode.
lg: Komya nkola ya bulijjo.

en: Press any key to continue...
lg: Nyiga ppeesa lyonna okweyongerayo...

en: Booting `%s'
lg: Nkoleeza '%s'

en: Minimum Emacs-like screen editing is supported. TAB lists completions. Press Ctrl-x or F10 to boot, Ctrl-c or F2 for a command-line or ESC to discard edits and return to the GRUB menu.
lg: Wano osobola okukyusa mu kiragiro ekikoleeza sisitemu mu ngeri eyefaananyirizamu enkola eya mu puloguramu eya EMACS. Bw'onyiga eppeesa eririko 'Tab' oba obubonero buno |<-- ne -->| GRUB ekulaga engeri bye wakawandika gy'esuubira nti oyinza okubimalayo ne bibamu makulu. Bw'onyigira wano ppeesa erya F10 oba bw'onyigir'awamu aga 'Ctrl' ne 'x' sistemu  ekoleeera nga egoberera ekiragiro nga bw'okikyusizza. Bw'oyagala okufuna ekiwandikiro nyiga ppeesa erya 'Ctrl' oba erya 'F2'. Nyiga erya ESC okuva wano n'okulekayo by'okyusizza odde ku menyu eya GRUB.

en: Use the %C and %C keys to select which entry is highlighted.
lg: Weyambise amapeesa agaliko %C ne %C okutangaaza ky'oyagala mu lukalala.

en: Partition %s:
lg: Kibondo %s:

en: Device %s:
lg: Kyuma %s:

en: Success
lg: Omulimu gumalirizidwa bulungi

en: [OPTIONS...]
lg: [BUWAYIRO...]

en: [OPTIONS]
lg: [BUWAYIRO]

en: cannot open directory `%s': %s
lg: nemedwa okubikkula tterekero `%s': %s

en: cannot delete `%s': %s
lg: sisobla okugyawo `%s': %s

en: [OPTION] [INSTALL_DEVICE]
lg: [KAWAYIRO][KYUMA_GRUB_KW'EGENDA]

en: Install GRUB on your drive.
lg: Teeka GRUB ku disiki yo.

en: Installing for %s platform.
lg: GRUB eteekebwa ko nga esuubira nti egenda ku sisitemu eya %s.

en: You've found a bug
lg: Ozudde ekitali kituufu mu sofutiweya ono

en: Can't create file: %s
lg: Sisobola okukolawo fayiro : %s

en: Installation finished. No error reported.
lg: GRUB ewedde okuteekebwa ko. Temubadde kiremya.

en: NAME
lg: ANI

en: PATH
lg: KKUBO

note: TRANSLATORS: it generates one single image which is bootable through any method.
en: Make GRUB CD-ROM, disk, pendrive and floppy bootable image.
lg: Kolawo ekizinge ekya GRUB ekisobola okukoleerera okuva ku CD, DVD, USB ne fuloppi.

en: [PATH]
lg: [KKUBO]
